Tanzania – Bongo Flava – Mr Ebbo – Mi Mmasai

Tanzania – Bongo Flava – Mr Ebbo – Mi Mmasai


FUN

  1. 1lillyofthevalleyJun 03, 2010

    I love this. I saw this song performed in person and I still remember it. Been over 5 years!

  2. timeout111Jun 03, 2010

    I miss bongo dar …NEED SOME MONEY 2 go back in my city…never 4get where u come from

  3. Musscoupe11Jun 03, 2010

    like dis song

  4. kapcheropBenhardJun 03, 2010

    Hai wacha tu
    Mimi Maasai Bwana nasema mimi Maasai

  5. jgloyceJun 03, 2010

    jamani!!! lyrics yake musurii sana!!!

  6. nengiiiiJun 03, 2010

    tujivunie culture yetu keep it up

  7. tamaduniJun 03, 2010

    keep your culture – bob marley said it

  8. shelsereyahJun 03, 2010

    oh i love this song so much, We should be proud of our culture’s

  9. omukolongoloJun 03, 2010

    I would love to write and read maasai language if its available.”OLDONYIOLENKAI”are from kenya?

  10. opinionno1Jun 03, 2010

    where is Fahari yako? Well I have VHS, but no VHS video anymore…. :/

  11. YasseinnJun 03, 2010

    sikiliza na kuliseni…mbona maneno mbofu mbofu haina video? weka mambo patna..tupo pamoja!

  12. quietatseJun 03, 2010

    Michokeni? Kindononi? Mburuguni? Kewli huyu ni mmaasai

  13. quietatseJun 03, 2010

    Michokeni? Kindononi? Mburuguni? Kweli huyu ni mmaasai

  14. OldonyiolenkaiJun 03, 2010

    Ashe Naleng’ to sinkolio lino!
    Mekiata lootiu anaa iyie te nkop ang pooki, metaa taranyisho ometaba anaa nepuonu inkishu ang.Keep up the rebellious attitude! Kimen oshiake lelo oiba ate, nekinyor lelo onyor ate.
    Tonyorra esirit e Maa!

  15. mdundikoJun 03, 2010

    Mi Maasai bana mi masaai, Mr Ebbo kweli nyimbo zako zinafanya nijivunie kuwa Maasai.
    Keep up the good work!

  16. akili71Jun 03, 2010

    Nauzimia sana huu wimbo na hii video ni kali lakini hapa sound quality siyo yenyewe kama kuna mwingine kokote duniani anayo can you post it too?

Leave a Reply


*